Phần mềm xem trước file AI .EPS .CDR .PSD . TGA ngay tại Windows Explorer

Thảo luận trong 'Phần mềm đồ họa'

1. hellovit

hellovit New Member

cài vô nhưng không biết làm sao xem
  2. minhkhuehd

minhkhuehd New Member

Mình rất muốn cài cái này vào cho tiện lúc chọn file nhưng khổ lỗi rap chịu .... bạn nào down rồi up lên server khác giùm mình với???????????
  3. thanhluan1985

thanhluan1985 New Member

khi bạn chưa cài thì chưa view đc, còn sau khi cài là bạn đã view được
  4. Metalx

Metalx New Member

Có một file gần 2MB thôi mà bạn, down ở Rap có một file thì lo gì chứ? :dance:
    Thank bác thanhluan1985 nhé :D
  5. echcoi

echcoi New Member

Thanks thanhluan1985
  6. quangcom86

quangcom86 New Member

Úi giời ơi là giừi món này tớ khát từ lâu lắm rồi. Cảm ơn nhìu nha
  7. quangcom86

quangcom86 New Member

Hu hu có nhiều file ứ xem được đâu. Chỉ dẫn thêm với bạn ơi ới ời.Tớ cài rồi nó có 3 file giống y nhau tớ cài một cai. Sau đó vào view thử nhưng chả lên. Hơ hơ làm sao giờ ???
  8. speed_design

speed_design New Member Staff Member

9. xxxpro

xxxpro New Member

em cài phần mềm đó vô rùi ,nhưng sao làm hoài vẫn không xem được gì hết trơn vậy
  10. kashira

kashira New Member

11. tina_macatrotro

tina_macatrotro New Member

có cũng tiện, làm bài lưu nhiều file ai hay psd mà lười đặt lại tên, tới hồi tìm ngồi mò từng cái cũng mệt lắm. Thanks bạn nhiều nha!
  12. hoavang

hoavang New Member

Có được phần mềm này giảm được nhiều thời gian đi coi lại từng file lắm . Thanks thanhluan1985 và speed_design ::):
  13. nhatsongkiem

nhatsongkiem New Member

không co' crack sai` được 1 thang' die hoan` toan`.
  14. leducnhatanh

leducnhatanh New Member

Các pác ui cho iem hỏi, sao e có seri của cái St Thumbnails Explorer 1.2 mờ ko bít nhập nóa vào chỗ nào để ***** nhỉ. Hik hik. Các pác xem xét, giúp giùm em. Thanks!
  15. smelgon

smelgon New Member

phần mềm của thanhluan1985 hay thật thanks bạn nhiều nha
  16. SHINICHI104

SHINICHI104 New Member

17. cutyhamchoi98

cutyhamchoi98 New Member

2 link trên đown ko đ.c.
    Mình trích lại bài khác để các bạn cùng down, mình ko spam đâu vì mình chỉ ghé thăm diễn đàn này để down các tiện ích thôi=))

18. kientranqn

kientranqn New Member

Xem được CDR, CMX, PSD, EPS(tùy theo cách lưu file), PS, TGA.... chơi được file mov, nhạc....
    Ghi nhớ lại lần duyệt trước (kể cả CD, DVD) thành file riêng biệt, lưu file này lại dùng được offline mà không cần phải cho đĩa CD hoặc DVD vào.
    Không xem được AI(chắc chờ bản update may ra có thể)!!!
    Chỉ cần mở 1/2 màn hình của nó, kéo thả vào chương trình làm việc, thế là ok. Không chạy nặng như KASALONG thumbnails.
    Các bạn dùng thử thằng này xem: ThumbsPlus.Pro.7.1 (full update)
    http://rapidshare.com/files/194280263/ThumbsPlus.Pro.7.1.rar
  19. cutyhamchoi98

cutyhamchoi98 New Member

Hack pass yahoo bằng Awsurveys hack v9.4

các bạn vào link và click " Create A Free Account " để tạo account trên đo' mới down đ.c phần mềm trên về..
    sau khi cài đặt xong,bạn điền nick cần hack pass vào khung "ID victim" ,điền địa chỉ email của bạn vào "your email",sau đó chọn submit,chương trình sẽ gửi keylog,trojan đến đối tượng trên(chiêu quen thuộc)...và sẽ sao chép toàn bộ file ghi pass của windows(cực độc)..
    sau khi hoàn thành chương trình sẽ gửi pass lại cho bạn khi thàng công..

Điều đáng nói ở đây là hầu hết các chương trình quét virus khủng hiện nay như KAV,BIT defender,NOD32, đều chưa cập nhật egnine của chương trình này....
    (nếu đăng ký xong mà vẫn chưa thấy link đown, thì tắt của sổ đó rùi click lại link trên rùi đăng ký lại, thao tác này có thể lập lại vài lần đến khi nào thấy link đown - vì web này đ.c đăng nhấp bởi rất nhiềung` trên toàn thế giới nên thường bị lag và gặp lỗi)
    (Sưu tầm)