Photoshop CS4+Key

Thảo luận trong 'Download'

1. fantasticlord

fantasticlord New Member

Bác kiếm ra CS4 hay nhỉ! Trên adobe.com còn chưa có info gì nữa...
    Cái About Photoshop screen xấu nhất trong các ver tui đã từng xài
    Ko có icon cho ver này... Không có logo ADOBE

Nhìn cái hình
    -> Đầy sự chắp vá! Design thế này là của thế kỷ 20 rồi bác ạ!

Xem cái hình này đi. Mỗi ver của soft đều có 1 icon mới. Cái giao diện này chỉ "thêm bậy thêm bạ" cái Adobe Stonehenge 1 cách "thô thiển"... Còn lại toàn bộ là của CS3. Đã thế lại là Adobe Stonehenge... Chữ Photoshop vứt đâu rồi? -_-' Nói thế này thì soft này tên là Stonehenge, chớ không fải photoshop
    Trên cái đống đá cuội STONEHENGE, font chữ Adobe thì ko đúng, chữ Adobe kiểu đó luôn đi kèm với logo của hãng, còn đàng này lại ko có.
    Xem lại phần About Photoshop của CS3 thì bik... Ko lẽ người ta "way ngược" lại thời "nguyên thuỷ"?
    Ở trên title bar là Photoshop CS4 mà ở trên about thì lại là Adobe Stonehenge... o_O
    Vả lại, nếu CS4 ra vào lúc này, phía dưới sẽ là 1990-2008 chứ ko phải 2007.
    Nói túm lại, 1 hãng lớn như Adobe ko bao giờ đưa ra một sản phẩm như thế này!
    FAKE thô thiển wá!

Còn đây là CS3 và CS3 Extended

Ai có "con mắt" thì nhìn sẽ tự hiểu!

Dám đảm bảo 100% hàng mã!

Vả lại bác bít bản beta là ntn không mà bảo có key thành bản chính thức?
    Đang download để check cho bà con biết!
  2. xaxanh280

xaxanh280 New Member

thưa bà con sự thể nó là thế này ạh:
    em đã tải về dùng thử thằng này được gần trục ngày nay rồi .thực tế thì đây là bản Photoshop cs3 extanded được mấy ông hacker nó chế thêm một số thứ vào mà thôi và cái tên cs4 cũng là họ đặt cho nó thôi .theo tôi nhận thấy thì thằng này có một số thay đổi là : thêm một tool 3D để xử lý 3D và trong phần camera RAW có nghi lè phiên bản 5.0 trong khi hiện tại tôi mơi chỉ tìm thấy và đang dùng ver 4.1 của chính hãng adobe mà thôi .
    còn mọi thứ khác thì vẫm là của bản adobe photoshop cs3 extended .
  3. fantasticlord

fantasticlord New Member

:| Gõ sai chính tả từa lưa wá bác ạ!
    PS CS3 Extended đã kiêm luôn xử lý Video + 3D rồi. -> cái hàng mã này ko có gì khác ngoài cái chữ STONEHENGE cùi mía đc chắp vá!
  4. fantasticlord

fantasticlord New Member

:| Gõ sai chính tả quá đấy bác ạ!
    Các STONEHENGE chắp vá này chnăng ko có gì khác CS3 hết, bởi vì nó chính là CS3 Extended đc modified lại.
    Còn bác xài CS3 Extended rồi mà nói "thêm một tool 3D để xử lý 3D" là sao hở?
    Bản CS3 Extended đã kiêm luôn xử lý 3D rồi!
  5. dongiang

dongiang New Member

Dạo quanh net để kiếm hàng mới về cho mọi người xài chứ tôi có buôn bán gì đâu mà chú lại trách tôi là hàng này, hàng nọ . Mà thật ra trong forum này hầu hết đều xài đồ chùa chứ mấy ai bò tiền ra đâu mà vội chê với trách . Nếu mình không thích thì thôi đâu cần phải sỉ vả nhau thế . Không cảm được cái ơn công lao upload của người thi thôi, việc gì mà phải to tiếng .
    Tôi vào trong cái forum này cũng khoảng 2 năm rồi nhưng chưa hề lên tiếng phê phán ai điều gì . Cái gì tôi hưởng được từ người khác tôi cũng lên tiếng cảm ơn, ngược lại những gì không thích thì chỉ giữ thái độ là im lặng mà thôi ! Đừng nghĩ là ở trong thế giới ảo này là muốn ăn nói thế nào cũng được, sự tôn trọng cũng biểu lộ nhân qua một vài câu viết, cho nên hãy thận trọng khi đang viết thành lời.
  6. xaxanh280

xaxanh280 New Member

xin lỗi các bác vì lúc nãy hơi vội nên viết hơi ẩu.CS3 Extended có chức năng 3D em cũng biết rồi . ý em nói là cái cs4 này có thêm cái 3D tool nằm trong cái tool box ấy.
  7. fantasticlord

fantasticlord New Member

[​IMG][/QUOTE]

Ông tưởng mấy cái hình này chminh đc đây là bản cs4 đúng à? Thôi cứ nằm đó mơ tiếp đi nhé!
    Ông già rồi thì cũng biết dùng cái đầu một chút.
    Tôi nói không hề phê phán hay chửi bới, or ko tôn trọng ai hết.
    Tôi chỉ phân tích những điểm để mọi người biết bản CS4 này là hàng lởm
    Chứ tôi có nói ông bán ông buôn hàng lởm gì đâu hả?
    MK!
  8. xaxanh280

xaxanh280 New Member

hahahhah bác ơi đã có hàng thật đâu mà chê cái này là hàng dởm .ai dùng thì dùng , ai không dùng thì bỏ qua.
  9. asanezy

asanezy New Member

Vụ này hơi lạ. Vì ngày xưa có bản cs3 beta là đã có trên trang chủ adobe rồi.

Mà thường adobe mỗi phiên bản đều có 1 logo riêng. sao bản cs4 vẫn dùng logo màu xanh hình vuông của cs3 :|

đợi hàng hiệu lên trang chủ rồi cãi nhau tiếp nhá ;)
  10. Snake_Blue

Snake_Blue Ngociu Staff Member

bản mod thôi, lúc trước cũng có post rồi mà :D
    p/s mọi người bình tĩnh
  11. phongtx

phongtx New Member

12. hikaru007

hikaru007 New Member

tôi cũng đang dùng CS3 ...đúng là không khác gì bản cs4 đang quảng cáo...vả lại bản mới gì mà chỉ có 513MB.
    bằng đúng bản cs3 beta...Thật ra dùng cs3 extended là ngon rùi.. tui hay xài portable rất ngon lành...chạy lại nhẹ hều...
  13. Đăng Ngọc Toàn

Đăng Ngọc Toàn New Member

ban deo gi the cs3 chu cs4 bao gio
  14. 11110

11110 New Member

down hết hở bác chết đến sáng mai à
  15. giangho888

giangho888 New Member

Theo iem được biết, Adobe Phô Tô Shop CS4 không khác gì nhiều ợ, nó là phiên bản CS3 và chạy trên windows vít tà 64 bit thui ợ ..
  16. deptrai12

deptrai12 New Member

vay ma em ko bit dow ve may day bac a
  17. mouse24

mouse24 New Member

heeeeeeeeeê.......
  18. tfly

tfly New Member

báo cáo các bác rằng hàng nầy có spyware; nói chung là có vấn đề, con Symantec nhà em xóa cả files luôn, bây chừ em chỉ còn có apsCS4.exe; mình nên dùng không các bác.

cái nầy trong INSTRUCTIONS.txt ạ
    ***You will need CS3 Installed first for this to work.
  19. zaizaihp

zaizaihp New Member

máy nhà em ram 128MB - 32 MB màn hình thì còn 96 MB
    cs 3 hay cs 4 gì em hog bik vì máy em chỉ chạy dc photoshop 7.0 thôi :))