tặng mẫu thiệp cưới

Thảo luận trong 'Download'

1. CUPVANG

CUPVANG New Member

cảm ơn anh nhiều lắm. rất đẹp anh có thể save với version 12 rồi up lên cho em được ko anh. em đang dùng corel 12.cảm ơn anh nhiều.
  2. thiensuk3d2

thiensuk3d2 New Member

BÁc ThiẾt KẾ Sao ĐẸp QuÁ VẬy?
  3. giangkoi

giangkoi New Member

trông cũng được đấy bác tý, thanh ciu bác nha, hôm nay máy em hỏng phím shift, không viết hoa được hì hì: dùng on screen keyboard thì không quen.
  4. tydieu

tydieu SP Mod Staff Member

5. CUPVANG

CUPVANG New Member

sao chỉ có thiệp báo thôi anh. còn mấy cái kai ko có.anh có thể post lên hết được ko.
  6. bac_cuong

bac_cuong New Member

Bác Tydiue ơi, linhk ấy hong rồi, có lick nào khác không anh? Thank
  7. bac_cuong

bac_cuong New Member

Bác Tydiue ơi, linhk ấy hong rồi, có lick nào khác không anh? Thank!
    em rất cần những font đó !!!
  8. tydieu

9. tydieu

10. le ky phu

le ky phu New Member

những mẫu trên cũnng khong co gi đặt sắc lắm (màu đen đặt trên nền trắng thì nó sang thôi đơn giản) còn những hình họa tiếc mua đĩa có quá trời. còn 2 con bồ câu thì lấy trong brush core ra. chời nhìn máy cái mẫu này sến lắm. mà làm thiệp thì o việt nam hong có ai choi 2 cai màu đó đau. xin lỗi nha minh chỉ thấy sao nói zậy.
  11. thanhbinh6969

thanhbinh6969 New Member

=)) tui có 1 đống tư liệu về thiết kế ảnh cưới và thiệp cưới. trong thiết kế về chuyện tư liệu sưu tầm ở đâu kô quan trọng mà quan trọng là ta sắp xếp chúng thế nào, còn về màu sắc thì 2 màu đen trắng là 2 màu dễ thiết kế nhất và cũng là khó nhất. cái khó khi thiết kế là ý tưởng và thể hiện. nếu nói về thiết kế thì nhìn cái mẫu này + với đống tư liệu của mình tui có thể tạo khoảng 50 file đẹp hơn vầy, nhưng nếu kêu tui tự làm thì pó tay (chê thì dễ lắm bạn à còn làm mới khó nhất là tự làm kô đạo hay copy của ai)

còn ngưới ta đã làm và share cho anh em ai cần va thấy hay thì cứ tải về đừng phát biểu linh tinh. những ý kiến của bạn linh tinh wá kô có tính xây đựng mà chi thích thể hiện mình ( chắc bạn chưa đến 18 tuổi)

p/s: Tydieu tui thấy kô thích cái này vì tui kô thích màu đen trắng, nhưng thank vì đã chia sẽ. drink
  12. thnhnguyenduc

thnhnguyenduc New Member

hay wá, tôi đồng ý với thanhnbinh 6969 Tôi cũng tò te thôi,
    vừa rồi bà chị bả có nhờ tôi thiết kế thiệp cho bả tôi mò 2-3 ngày mà không ra
    lên trang này tôi bắt gặp ý tưởng khá hay đấy Thiệp cưới thì in lụa mà phim in lụa thì phải vẽ trắng đen mới đẹp. có ai tự nguyện pót cho bạn ảnh vecto cưới chưa hay họ bán 2.400.000đ/ dia. Chúng ta nhận caí tinh thần cho đi thì rất đáng trân trọng, tôi chỉ góp ý chứ không phê bình. Cố gắng lên tydieu nhe, bạn còn nhiều tài lắm đó . cảm ơm bạn.
  13. thanhluan1985

thanhluan1985 New Member

minh hoan toan dong y voi y kien cua thanhbinh6969 và thnhnguyenduc
  14. le ky phu

le ky phu New Member

Chắc mấy bạn mới ra trường nên đề cao mẫu đó. Mà thôi mấy bạn nói zay thì mình hết ý kiến. Mấy bạn phải hiểu rỏ như thế này. không phải cứ theo đường lối củ rích hay sao chép lai roi thay đổi chút chút lại với lại một mẫu thiết kế đễ được đánh giá là mẫu thiết kế phải hộp với phong cách bây giờ. bây giời minh chỉ hỏi các bạn như thế này (phong cách thiết kế bây giờ theo lối như thế nao?) ...... các ban có trả lời cho mình được không nếu không kỳ sao mình sẻ gủi bài giả thít cho các bạn hiểu.
  15. le ky phu

le ky phu New Member

=)) ma minh khong phai là chê mẫu của tydieu mình chi góp ý thôi[​IMG]
  16. hikarukoto

hikarukoto New Member

Pa Lê Kỳ Phú này nói chuyện nghe sóc óc. Kô biết trình độ của ông tới đâu nhưng cũng đừng nói chuyện kiểu ngạo mạn dạy đời người khác như vậy. Ông cũng xem lại cái English của mình đi, nghĩ sao mà lại để "Designer by..."? =))
  17. le ky phu

le ky phu New Member

Hum cứ tranh luận mãi mệt ghê( nếu pót bài lên mà không cho người ta bình muận chê khen hay như thế nào làm sao ma hiểu được , còn a dua theo thì nói làm gì và khả năng thiết kế của bạn ngày càng xuống cấp trầm trọng). cho dù bạn có 2 năm 3 năm kinh nghiệm ma cứ cái xuy nghỉ đó thì KN củng bằng không )
    - có bạn nói có những file có sẳn mà xây dụng thành file của mình ma không được thì bạn nên nghỉ mình có nên làm thiết kế nửa không( thiết kế mà không có trường phái không có phong cách thì không bao gio ra được mẩu.
  18. vhphuc78

vhphuc78 New Member

19. lienvan1

lienvan1 New Member

Bác tý làm thì chỉ có OK thôi, Thanks nhiều nhé