Xin crack corel X5!

Thảo luận trong 'Thảo luận và Hỏi đáp'

1. lehiep025 New Member

Xin lỗi em đã thử mấy bản cack các anh cho nhưng không còn tác dụng nữa.
    Anh nào có bản crack khác thì cho em xin với ạ.
    Em cảm ơn ^^thank

Còn vấn đề nữa mong các anh giải đáp giúp:
    Bản Win7 32bit của em không thể sử dụng corel X3 (dù đã cài đặt thành công)
    Còn Corel 15 em cài đặt thành công bản dùng thử rồi nhưng chưa cack được.
    - Không thể sử dụng studio9 (dù đã cài đặt thành công )
    (Em sử dụng các phần mềm này trên xp2 hoàn toàn bình thường)
  2. angom

angom New Member

anh chị nào có crack corel x5 cho em xin với.cam ơn nhiều!
  3. lehiep025

lehiep025 New Member

không ai quan tâm :((
  4. the-hien

the-hien New Member

đa số các pm ngày nay tương thích winxp 32bit. bạn cài trên win7 thì may rủi thôi
  5. lehiep025

lehiep025 New Member

Cảm ơn Bác nhé ^^
    Vừa rồi bực quá chạy ra CD Room mua một bộ, em cài được rồi. hi
    Dùng win7 nhiều cái bị hạn chế quá, hic!
  6. lehiep025

lehiep025 New Member

Tiện đây em cũng xin tặng một số anh em bộ cack corel X5 của em.
    Trong đó có cả hướng dẫn.

Down tại ĐÂY

Sau khi cài đặt xong vào thư mục Crack Corel X5 (vừa down về) chạy file “RemoveProtexis
    Tiếp theo copy file “PsiKey.dll” vào thư mục vừa cài đặt trên ổ cứng.
    Mặc định là
    C:\Program Files\Corel\CorelDRAW Graphics Suite X5\Programs\

Chú ý: Bác nào dùng AVG thì tắt đi trước khi crack nhé
  7. lehiep025

lehiep025 New Member

Hướng dẫn cách vô hiệu hóa AVG (cho những ai chưa biết :D)

Bước 1: Bật AVG và Click vào phần Resident Shield

Bước 2: Bỏ dấu tích ở Resident Shield active

Bước 3: Save changes

Vậy là ok rồi, AVG đã bị vô hiệu hóa, tha hồ mà crack :))

8. yuying

yuying New Member

xin hỏi lệch đề tí. cấu hình máy em là pentium(R) Dual-core CPU E5300 2.60GHz DDRam2 1G Bus 667, VGA Nvidia 7300 GS 512M chạy Corel X5 thấy vẫn nặng. Vậy cần máy cấu hình thế nào thì tải tốt X5
  9. the-hien

the-hien New Member

máy nặng nhiều nguyên nhân lắm bạn ạ. có thể nhiều file tem quá hoặc có thể bạn cài nhiều phần mềm quá. cấu hình của bạn thế là nhanh rồi. muốn mạnh hơn cài thêm cây ram 1gb là ngon.
  10. quánh thêm cây RAM 1Gb nữa là cũng OK rồi đó...
    Máy chậm thì như pác Hiển nói đó...chứ cấu hình đề nghị của Corel X5 ko bao nhiêu đâu...

PS: Máy ở nhà mình: Dual Core E5300, RAM 2 GB, Card đồ họa...Onboard :12: mà vẫn chạy pà pà...Mình cài rất nhiều soft mà vẫn thấy bình thường...hơi chậm xíu =))
  11. yuying

yuying New Member

máy em không cài nhiều phần mềm chỉ có photoshop CS2 và Corelx5, còn lại là của win thôi . ổ chạy để 15Ghi, win chiếm khoảng 1,5ghi program file khoảng hơn 2 ghi. vậy mà khi kiểm tra ổ chạy (C) nó báo hết 7ghi. tìm file ẩn cũng không có chỗ nào chứa cái dung lượng dư thừa kia. bác nào biết nó nằm đau không chỉ em với!!! :(( :2:
  12. tranphuonj

tranphuonj New Member

crack của bác sau khi crack chạy ứng dụng nó thế này (em có restart máy)!! ko biết do máy em thiếu soft ji ko ..bac check lại nhé .

13. the-hien

the-hien New Member

Portable R-Wipe & Clean 9.0 Build 1595 - Làm sạch sẽ rác hệ thống

R-Wipe & Clean là một giải pháp toàn diện để xóa sạch các file không sử dụng và bảo vệ sự riêng tư cho máy tính của bạn. Xóa vĩnh viễn các file riêng tư ghi lại các hoạt động trực tuyến cũng như trên máy tính của bạn, như các file tạm internet, history, cookies, các form và mật khẩu tự động hoàn chỉnh, danh sách các tài liệu vừa mở, Explorer MRUs, các file tạm, etc...dấu vết từ hơn 100 ứng dụng của hãng thứ 3, và giải phóng không gian đĩa của bạn. Tiện ích sẽ xóa sạch file và không gian đĩa không sử dụng bằng cách sử dụng các thuật toán nhanh hay an toàn. Tất cả file và thư mục có thể được đưa vào trong danh sách xóa để xóa chúng 1 lần theo 1 quy trình đơn lẻ. Hỗ trợ hệ thống file FAT và NTFS. Mọi công việc xóa sạch và dọn dẹp có thể được kết hợp vào 1 hay nhiều quy trình xóa khởi động ngay lập tức hay tại một thời điểm định trước hay 1 sự kiện như là một công việc nền.
    hotfile - rapidshare
  14. duclam.art

duclam.art New Member

Bác nào có bản corel x5 làm ơn gửi cho tôi xin với. tôi đang dùng 12 muốn học x5 để nâng tầm một chút mà chua có bản nào.
  15. the-hien

the-hien New Member

bạn tìm trong mục dowload
  16. hungqc

hungqc New Member

bạn không tìm thấy nó đâu. chỉ cần bạn sử dụng một ứng dụng nào đó. hay bạn in một tấm ảnh chẳng hạn là máy nó đã có rác rồi. nếu lâu ngày bạn không quét rác thì nó sẽ ngập ngụa trong máy. và máy sẽ nặng. trước tiên bạn dùng thử phần mềm này xem.nó có tác dụng như một cái chổi. CCleaner. cứ vào google đánh luôn cái tên ấy vào.sẽ có để bạn tải về dùng quét máy tính sạch cực kỳ. bạn tìm mua cuốn "bảo dưỡng máy vi tính bằng phần mềm" mà đọc.bạn sẽ tìm thấy cách sử lý ngay.
  17. minhquan1086

minhquan1086 New Member

Tiếc rẻ gì bác ơi? wuoc thêm cho cây Ram 1G cùng Bus 667 và cùng hãng nữa càng Oki, chạy phà phà ngay. em la IT mà.
  18. publiccreate

publiccreate New Member

Mình cũng bị lỗi tương tự như vầy. ai biết xin giúp với. thanks in advance
  19. jongturn

jongturn New Member

tranphuonj mình cũng bị lỗi giống bạn, cả publiccreate nữa híc
  20. vanluc0790

vanluc0790 New Member

crack x5 đơn giản mà